வல்லினம் குறுநாவல் பட்டறை

jemoவல்லினம் இவ்வாண்டு குறுநாவல் பட்டறை ஒன்றை ஏற்பாடு செய்துள்ளது. இந்தக் குறுநாவல் பட்டறையைத் தமிழக எழுத்தாளர்கள் ஜெயமோகன் மற்றும் நாஞ்சில் நாடன் ஆகியோர் வழிநடத்துவர். இரண்டு நாள்கள் நடைபெறும் இப்பட்டறையில் மலேசிய சிங்கை எழுத்தாளர்கள் கலந்துகொள்ளலாம்.

மலேசியாவிலும் சிங்கப்பூரிலும் தமிழ் குறுநாவல் இலக்கியம் வளர வல்லினம் சில செயல்திட்டங்களை வகுத்துள்ளது. அவ்வகையில் வல்லினம் குறுநாவல் பதிப்புத்திட்டத்திற்காக இந்தப் பட்டறையை ஏற்பாடு செய்துள்ளது. பட்டறையின் மூலம் குறுநாவல் வடிவம் குறித்த சிறந்த அறிமுகத்தை ஏற்படுத்தி அதன் வழி உருவாகும் குறுநாவல்களை நூலாகப் பதிப்பிப்பதே இத்திட்டத்தின் அடிப்படை நோக்கம்.

27.05.2017 & 28.05.2017 (சனி, ஞாயிறு) ஆகிய இரு நாள்களில் நடைபெறும் இப்பட்டறையில் 50 பேர் மட்டுமே கலந்துகொள்ள இயலும். பங்குபெற விரும்பும் எழுத்தாளர்கள் 0163194522 (ம.நவீன்) என்ற எண்ணிலோ அல்லது valllinamm@gmail.com என்ற மின்னஞ்சல் மூலமாகவோ 30.4.2017-க்குள் பதிவு செய்ய வேண்டும். குறைந்த அளவு இடங்களே இருப்பதால் உடனடியாகப் பதிவு செய்யும்படி கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

கட்டணம் 100.00 ரிங்கிட் (தங்கும் வசதி, உணவு என அனைத்தும் அடக்கம்)

நிகழ்ச்சியில் பதிவு பெற்றவர்களுக்கு மட்டும் முழுமையான நிகழ்ச்சி நிரலும் பிற விபரங்களும் அனுப்பப்படும்.

 பங்கேற்பாளர்களின் முன்பதிவு அவசியம். முன்பதிவுக்கு ம.நவீன் (0163194522)

இடம் : கிராண்ட் பசிப்பிக் தங்கும் விடுதி, கோலாலம்பூர் (ம.இ.கா தலைமையகம் எதிர்ப்புறம்)

 

3 comments for “வல்லினம் குறுநாவல் பட்டறை

 1. nanthini
  April 24, 2017 at 3:31 pm

  வாழ்த்துக்கள்

 2. Nanthini
  April 24, 2017 at 5:22 pm

  றிய மின் விளக்கு அதிக வெளிச்சம் .

  சாம்பல் பூத்தத் தெருக்கள் எருவாகி நந்தவனத் தெருவாகியது உங்கள் அனுபவங்கள் எனும் வாடா மலரால் .தெள்ளதெளிவான காட்சிகள் உங்கள் எழுத்துவடிவத் தொலைக்காட்சியில் நேரிடையாகக் காணமுடிந்தது . ஃபாங்க் குடித்தும் நீங்கள் நிதானத்தை இழக்கவில்லை காரணம் கட்டுப்பாடு என்னும் நிவாரணி நீங்கள் குருதியில் கலந்திருப்பதால் ,நீங்களும் காவியுடை அணிந்து புகைப்படம் எடுத்தது எனக்கு புதுமையாக வியப்பாக இருந்தது . ம்ம்ம்போனால போகட்டும் 50 ரூபாய் கொடுத்து , அந்தக் கிழவரிடம் ஃபாங்க் வாங்கியது , உண்மையான விலை 25 ஆக இருக்கலாம் , ஒரு வேளை அவ்வயோதிகர் அப் பணத்தை உறவினர்களுக்கு அல்லது தன் சீடருக்கு ஒரு கைப்பிடி உணவிற்குச் செலவழித்திருக்கலாம் …… மொத்தத்தில் உங்கள் படைப்பு ஒரு மின் விளக்கில் அதிக வெளிச்சத்தோடு ஒட்டுமொத்த நகத்தைக் காணமுடிந்ததது .

 3. Nanthini
  April 24, 2017 at 5:24 pm

  சிறிய மின் விளக்கு அதிக வெளிச்சம் சாம்பல் பூத்தத் தெருக்கள் . வாழ்த்துக்கள் 🙂

உங்கள் கருத்துக்களை இங்கே பதிவு செய்யலாம்...